Tin tức, Tin tức KIZUKI Tiếng Nhật Trẻ Em Các bé học được điều gì khi tham gia lớp học tiếng Nhật tại KIZUKI? Với phương châm học TỰ NHIÊN nói TỰ TIN, các bé học được điều gì khi tham gia lớp học tiếng Nhật dành riêng cho trẻ em tại KIZUKI: Có hứng thú với việc làm quen, trải nghiệm học một ngôn ngữ mới ngay từ khi còn nhỏ. Tạo khả năng tự tin trong giao tiếp và nói lên cảm nhận của chính bản thân. Tăng tính tự giác và chuyên cần trong việc học như sắp xếp file, chuẩn bị tài liệu từ việc học giáo dục Nhật Bản. Khơi gợi yêu thích, khám phá văn hóa Nhật Bản thông qua những giờ trải nghiệm văn hóa. ——————————— Các lớp học dành cho TRẺ 5 ~ 15 TUỔI Trẻ 5~7 tuổi, Lớp KIZUKI KIDS Trẻ 8~11 tuổi, Lớp HIROKO Trẻ 12 tuổi trở lên, Lớp MARUGOTO HỌC TIẾNG NHẬT QUA HOẠT ĐỘNG “HỌC MÓN GÌ – ĂN ĐỒ NÀO” Tại KIZUKI, các cô giáo đồng hành cùng con như thế nào?